Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Green Stars, 4,3 tỷ, 66,8m2, 2PN, 2WC, Tây Bắc, Đông Bắc, Hot!

Ngày đăng: 14/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Green Stars tọa lạc tại Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Diện tích: 66,8m2 với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên.
- Ban công hướng Đông Bắc, lý tưởng cho những ai yêu thích không gian xanh.
- Giá bán: 4,3 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho chất lượng sống tại khu vực này.

Điểm đặc sắc:
- Pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho khách hàng khi giao dịch.
- Thiết kế phong thủy tốt, phù hợp với xu hướng sống hiện đại.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện mắt Quốc tế Việt - Nga, Bệnh viện mắt Ánh Sáng, Bệnh viện E.
- Siêu thị WinMart+, Siêu thị Điện máy Pico.
- Trường Mầm non Mai Dịch, Học viện Tư pháp, Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN.
- Công viên Hòa Bình, Công viên Starlake Tây Hồ Tây, Công viên Hồ An Bình TP Giao Lưu.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0968278871 với tên Liên.

Xem thêm

Liên hệ:

096 827 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
64,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Green Stars, 4,3 tỷ, 66,8m2, 2PN, 2WC, Tây Bắc, Đông Bắc, Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.