Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CHCC 3PN - 2WC tòa N03 - T6 KĐT Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, tầng đẹp, full nội thất

Ngày đăng: 18/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tọa lạc ở trung tâm đô thị Ngoại Giao Đoàn, tòa nhà N03 - T6 được thừa hưởng hàng loạt những tiện ích công cộng, hạ tầng đồng bộ. Đồng thời, vị trí của chung cư rất thuận lợi cho giao thông trong khu vực. Từ dự án, cư dân có thể dễ dàng lưu thông tới các trung tâm thành phố và sân bay Nội Bài qua tuyến đường huyết mạch Nguyễn Văn Huyên, Vành Đai 3, Vành Đai 2 và hệ thống đường sắt trên cao.

- Đầy đủ những tiện ích đẳng cấp của một khu căn hộ cao cấp, bao gồm hệ thống bể bơi trong nhà và ngoài trời, rạp chiếu phim, công viên Ngoại Giao Đoàn hồ điều hòa, phòng tập gym, khu spa, sân chơi thể thao, nhà trẻ, siêu thị, trường học, phòng khám bệnh, sảnh đón khách sang trọng, hệ thống hầm để xe rộng rãi, siêu thị, hệ thống an ninh 24/24 bảo đảm an toàn cho cư dân tại dự án.

- Diện tích 134m2 thông thủy, DTT 140m2 thiết kế gồm 3 phòng ngủ các phòng đều có ánh sáng tự nhiên, có một ban công rộng trồng cây xanh, phòng khách rộng rãi và có 1 lô gia.

- Nhà ở tầng 6 view nội khu thoáng mát.

- Nhà mới nhận nhà, full nội thất mới chưa đưa vào sử dụng 1,4 tỷ tặng anh chị chủ mới. (như trong ảnh).

- Giá bán 11. X tỷ.

- Liên hệ Mr Tuấn 0867826668 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

086 782 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

3 PN, 2 WC
140 m²
82,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư N03-T6 Ngoại Giao Đoàn (Trung Đô Complex), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Hồng Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CHCC 3PN - 2WC tòa N03 - T6 KĐT Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, tầng đẹp, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.