Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư Goldmark City, 8 tỷ, 139m2, 3PN, 2WC chỉ với giá siêu hời

Ngày đăng: 22/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích rộng rãi 139m2, thiết kế 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình.
- Nội thất đầy đủ, mang lại sự tiện nghi ngay khi bước vào.
- Hướng cửa chính: Nam, ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

Địa điểm xung quanh

- Gần công viên hồ An Bình, tạo không gian xanh cho cư dân.
- Siêu thị Thành Đô phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
- Gần các trường học như Học viện Tư Pháp, Trường Mầm non Mai Dịch và Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN.
- Bệnh viện 19-8 Bộ Công an gần kề, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.

Giới thiệu dự án

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0353133002 và gặp Nguyễn Lan Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

035 313 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 2 WC
139 m²
57,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Lan Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư Goldmark City, 8 tỷ, 139m2, 3PN, 2WC chỉ với giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.