Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC N03 - T5 Ngoại Giao Đoàn, 87 triệu/m2, 83m2, 2PN, 2WC, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, giá ưu đãi

Ngày đăng: 17/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại N03 - T5 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ chung cư này có diện tích 83m2 với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất.

- Điểm nhấn: 2PN + 2WC + bếp.
- Giá: 87 triệu/m2.
- Pháp lý đầy đủ.

Căn hộ mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi, lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital.
- Bệnh viện Nam Thăng Long.
- Trường Tiểu Học Đông Ngạc B.
- Công viên Hòa Bình.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0987401986 và gặp Hoa Nang.

Xem thêm

Liên hệ:

098 740 ****

Vị trí bản đồ

7,22 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
C

Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC N03 - T5 Ngoại Giao Đoàn, 87 triệu/m2, 83m2, 2PN, 2WC, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.