Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN 83m2 Sunshine City dành cho khách mua nhu cầu ở thực giá 5,78 tỷ đã có sổ LH 0812395555

Ngày đăng: 13/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

"Giá bán dành cho người quyết đoán ".
" Sunshine City - Nơi Thượng Lưu - Định Vị Thế ".
- Căn hộ 2PN diện tích thông thuỷ 83m2 view Sông hồng thơ mộng.
- Thiết kế thông minh: 2PN, 2WC, 2 logia thoáng có ban công phòng khách nhìn trọn view.
- Nội thất bàn giao: Đầy đủ đồ nội thất và đồ điện tử.
- Tầng hướng đẹp phong thuỷ.
- Pháp lý căn hộ: Đã có sổ đỏ.
- Có hỗ trợ khách vay ngân hàng.
- Có sẵn slot xe oto cho căn hộ.
- Liên hệ em Hoàng 0812395555 để đi xem và chốt căn hộ 24/7 gặp trực tiếp chủ nhà. Tránh tình trạng kiểu reo tin một kiểu đến gặp lại một kiểu khác. Hỗ trợ thủ tục pháp lý từ A - Z vì tôi là cư dân ở đây.

Xem thêm

Liên hệ:

081 239 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

5,78 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
69,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sunshine City, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MH

Mr Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN 83m2 Sunshine City dành cho khách mua nhu cầu ở thực giá 5,78 tỷ đã có sổ LH 0812395555 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.