Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC N03 - T5 Ngoại Giao Đoàn, 7,75 tỷ, 102m2, giá cực chất

Ngày đăng: 04/03/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư N03 - T5 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội với diện tích rộng rãi 102m2, được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất.

- 3PN, 2WC, không gian thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ.
- Nội thất bao gồm: Điều hòa, tủ lạnh, giường, bếp đầy đủ tiện nghi.

Căn hộ nổi bật với phong thủy tốt, tạo không gian sống thoải mái và hài hòa. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sử dụng.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital, bệnh viện Nam Thăng Long.
- Công viên Hòa Bình cho những phút giây thư giãn và giải trí.
- Trường học như Tata English, Trường Cán Bộ Thanh Tra, THCS Cổ Nhuế 2.

Để biết thêm thông tin và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay Nam Trần qua số điện thoại 0969838788.

Xem thêm

Liên hệ:

096 983 ****

Vị trí bản đồ

7,75 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
75,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nam Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC N03 - T5 Ngoại Giao Đoàn, 7,75 tỷ, 102m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.