Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn góc 4PN 139m2 tòa Goldmark City ban công ĐN full nội thất cao cấp giá 9,3 tỷ

Ngày đăng: 03/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn góc diện tích 139m2 (thông thủy) thiết kế 4 ngủ 2wc rộng rãi tại tòa Diamond Goldmark City. Căn góc cực kì thoáng sáng ban công hướng ĐN cực kì mát mẻ view đẹp không bị che chắn. Giấy tờ sổ đỏ đầy đủ.
- Full nội thất hiện đại cao cấp như ảnh.
- Giá 9,3 tỷ (có thương lượng).
- Tòa Diamond tòa cao cấp nhất Goldmark mật độ thưa thoáng chỉ 8 căn/sàn, đầy đủ chỗ đỗ xe cho cư dân.
- Liên hệ chi tiết: 0966.333.910.

Xem thêm

Liên hệ:

096 633 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

4 PN, 2 WC
139 m²
66,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TL

Thùy Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc 4PN 139m2 tòa Goldmark City ban công ĐN full nội thất cao cấp giá 9,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.