Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Cần bán căn hộ chung cư CT3 Nam Cường Cổ Nhuế DT: 71,3m2, 2PN full nội thất, giá bán 4,630 tỷ
Ngày đăng: 23/10/2024
5.1
Trung bình
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa CT3C Nam Cường Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Diện tích căn hộ 71,3m. Thiết kế: 2PN, 2VS, 1PK, 1 bếp, 1 ban công. Hướng cửa Tây - Ban công Đông Bắc. Căn hộ thuộc tầng trung. Tất cả các phòng đều có cửa sổ thoáng mát. Nội thất full. Hiện trạng: Đã có sổ lâu dài. Giá bán: 4,630 tỷ Liên hệ: E. Bằng 0978 126 ***. Thông tin chính xác, hình ahr minh họa.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
097 812 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Vị trí bản đồ
4,63 tỷ
2 PN, 2 WC
71.3 m²
64,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Dự án CT3 Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
* Lưu ý: Bài viết “Cần bán căn hộ chung cư CT3 Nam Cường Cổ Nhuế DT: 71,3m2, 2PN full nội thất, giá bán 4,630 tỷ
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.