Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Thanh Bình view Hoàng Hoa Thám Bắc Ninh

Ngày đăng: 25/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn chung cư Thanh Bình. Diện tích 76m2 full đồ sẵn dòng tiền thuê 144tr/năm. Tầng cao view thoáng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 432 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,63 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
34,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư Thanh Bình Bắc Ninh, Đ. Nguyễn Cao, P. Võ Cường, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
MT

Ms Thoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Thanh Bình view Hoàng Hoa Thám Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.