Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán căn 3 ngủ chung cư thương mại Viglacera tại Ngã 6 TP Bắc Ninh.
Ngày đăng: 14/11/2024
5.1
Trung bình
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
+ Diện tích: 73m, + Căn hộ bao gồm: 3ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, khu bếp, + Giá bán: 3,250 tỷ.
* Vị trí: View nhìn ngã 6 Lý Thái Tổ, gần trường học, TT thương mại, bệnh viện, ngân hàng. * Tiện ích: + Các tiện ích bao quanh chung cư như cafe, ngân hàng, vui chơi giải trí. + Sát ngã 6 đối diện vincom. * Quý khách quan tâm LH: 0333,532,999.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
033 353 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Vị trí bản đồ
3,25 tỷ
3 PN, 2 WC
73 m²
44,52 triệu/m²
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Bán căn 3 ngủ chung cư thương mại Viglacera tại Ngã 6 TP Bắc Ninh.
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.