Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 3 ngủ ở Vinhomes Metropolist, view thoáng. Giá chỉ 20 tỷ. LH: Sơn 0906244301

Ngày đăng: 07/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ nhà chuyển đổi nên muốn bán căn 3 phòng ngủ ở dự án Vinhomes Metropolist. Căn hộ 3 phòng ngủ có diện tích 105m2. + Giá: 20 tỷ VND. + Vị trí siêu đắc địa tại Liễu Giai, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội. + Thiết kế cực kỳ thông minh, tối ưu hóa không gian sống. + Cộng đồng dân cư văn minh, thân thiện. + Tiện ích đầy đủ, từ gym, bể bơi đến khu vui chơi trẻ em. Căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là phong cách sống. Đắm chìm trong không gian sang trọng, tận hưởng cuộc sống hiện đại với những tiện ích xung quanh. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện đa khoa Bảo Sơn 2. + Siêu thị Teekiu Mart, Hapro C13. + Công viên Indira Gandhi. + Trường mầm non Kim Mã. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Gọi 0906244301 và gặp Nguyễn Hoàng Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 624 ****

Vị trí bản đồ

20 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
190,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Metropolis Liễu Giai, P. Liễu Giai, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NS

Nguyen Hoang Son

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 3 ngủ ở Vinhomes Metropolist, view thoáng. Giá chỉ 20 tỷ. LH: Sơn 0906244301 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.