Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp chung cư C1 Thành Công. DT 88m, 3 PN, 2 VS, nội thất cực đẹp. Giá 8x tr/m.

Ngày đăng: 01/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà có việc nên e cần bán căn chung cư C1 đẹp nhất khu Thành Công DT 88m, 3 PN, 2 VS, nội thất cực đẹp. Giá 8x tr/m. Khu tt Thành Công quá nhiều tiện ích: trường học, chợ, UBND phường0906231083 để sở hữu căn nhà đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

090 623 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,77 tỷ

3 PN, 2 WC
88 m²
88,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư C1 Thành Công, Đ. Thành Công, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
BD

BĐS Hoàng Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp chung cư C1 Thành Công. DT 88m, 3 PN, 2 VS, nội thất cực đẹp. Giá 8x tr/m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.