Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm nhà bán-căn hộ đẹp nhất tòa chung cư văn phòng tw đảng 260 phố đội cấn-giá cực tốt

Ngày đăng: 28/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 90M2, TÒA VĂN PHÒNG TW ĐẢNG 260 ĐỘI CẤN Thiết kế 3PN +2VS full nội thất cực đẹp, sang trọng, giá hấp dẫn nhất trong khu Đội Cấn Chủ nhà là người cực kì thành đạt trong công việc và gia đình Tiện ích: Giao thông thuận lợi, thông 4 ngõ oto. Gần Lotte, Đại Sứ Quán Nhật, Vincom Kim Mã, Vincom Nguyễn Chí Thanh, tòa nhà Liên Hợp Quốc Gần trường tiểu học Nguyễn Bá Ngọc, Thực Nghiệm, Đại Học Rmit... Lh Mr Hiếu để nhận thông tin chính xác, nhanh chóng, sở hữu căn nhà quá đẹp

Xem thêm

Liên hệ:

096 541 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8,65 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
96,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Đội Cấn, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
AM

Anh Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm nhà bán-căn hộ đẹp nhất tòa chung cư văn phòng tw đảng 260 phố đội cấn-giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.