Tin đăng đã hết hạn.

Chốt deal căn hộ 3 ngủ Hoàng Hoa Thám lô góc 3 mặt thoáng, full nội thất, giá chỉ 8.55 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội có 1-0-2 để sở hữu căn hộ mơ ước tại phố Hoàng Hoa Thám đây này
Diện tích: 58m2
Thiết kế: 3 phòng ngủ siêu xinh xắn
Mặt tiền: 4.9m, siêu rộng rãi và thoáng đãng
Vị trí: Lô góc với 3 mặt thoáng, đón trọn ánh sáng tự nhiên
Nội thất: Full option, chỉ việc xách vali đến ở thôi!
Đặc biệt: Ngõ thông, di chuyển siêu thuận tiện
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá chỉ 8.55 tỷ.
Liên hệ ngay Minh Anh 0965535505 để xem nhà và làm việc chính chủ nhé
Xem thêm

Liên hệ:

096 553 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,9m
Chiều sâu 11,84m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

8,55 tỷ

3 PN
58 m²
147,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TA

Tr Minh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt deal căn hộ 3 ngủ Hoàng Hoa Thám lô góc 3 mặt thoáng, full nội thất, giá chỉ 8.55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.