Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm ! Bán căn hộ tập thể Ngọc Khánh Ba Đình, gần Vin Giảng Võ, sổ to 42m/80, 3 ngủ, oto đỗp

Ngày đăng: 19/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm ! Bán căn hộ tập thể Ngọc Khánh Ba Đình, gần Vin Giảng Võ, sổ to 42m/80, 3 ngủ, oto đỗ chân toà Hiện đang là căn Hot Hiếm nhất khu vực, mua là thắng, sổ to, 3 ngủ Vị trí: Đối diện hồ Giảng Võ, gần Vin Giảng Võ, cạnh cây xăng Ngọc Khánh Ô tô đỗ chân toà, bãi gửi xe thoải mái Diện tích sổ đỏ: 42m, diện tích sử dụng: 80m Thiết kế: 3 phòng ngủ, các phòng đều thoáng sáng Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn Giá: 4.88 tỷ Liên hệ: 0966014957

Xem thêm

Liên hệ:

096 601 ****

Vị trí bản đồ

4,88 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
54,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Ngọc Khánh, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
n

như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm ! Bán căn hộ tập thể Ngọc Khánh Ba Đình, gần Vin Giảng Võ, sổ to 42m/80, 3 ngủ, oto đỗp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.