Tin đăng đã hết hạn.

Metropolis Liễu Giai, căn 2PN, 2WC, Full nội thất giá tốt nhất thời điểm. Lh 0966765998

Ngày đăng: 19/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chuyển sang căn rộng hơn, gia đình cần nhượng lại căn 2 ngủ cực đẹp, vừa sửa hơn 1 tỷ tiền nội thất. - Diện tích 78m2, 2 ngủ đẹp long lanh. - Nội thất để lại toàn bộ. - Tầng trung, View đẹp. Giá chỉ nhỉnh 14 tỷ ( có thương thảo) Quý khách quan tâm liên hệ em: 0966765998

Xem thêm

Liên hệ:

096 676 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
183,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Metropolis Liễu Giai, P. Liễu Giai, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
PA

Phạm Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Metropolis Liễu Giai, căn 2PN, 2WC, Full nội thất giá tốt nhất thời điểm. Lh 0966765998 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.