Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Lancaster 20 Núi Trúc

Ngày đăng: 15/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán. Căn hộ 3 phòng ngủ 116m chung cư cao cấp Lancaster 20 Núi Trúc - trung tâm Ba Đình - nằm giáp Vinhomes Gallery Giảng Võ Toà nhà căn hộ kết hợp khu khách sạn cho thuê của tập đoàn Trung Thuỷ. Dễ dàng cho thuê giá cao. Căn hộ mới sửa, full đồ tivi tủ lạnh mới, có chỗ đỗ xe tầng hầm. Dân trí cao, cư dân Vvip, dịch vụ đẳng cấp. Chung cư lõi Ba Đình rất hiếm giá rẻ như này

Xem thêm

Liên hệ:

070 511 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Dân trí cao, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

15,6 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
134,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lancaster Hà Nội, Đ. Núi Trúc, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
0

0705118666

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Lancaster 20 Núi Trúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.