Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 50/75m2, 3 thoáng, trung tâm Ba Đình, ngay mặt phố Nguyễn Chí Thanh cạnh hồ Ngọc Khánh.

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM! CĂN HỘ 3 NGỦ - VIEW HỒ NGỌC KHÁNH Ô TÔ ĐỖ CỬA FULL ĐỒ Ở LUÔN. 5,29 tỷ Bán căn hộ 50/75m2, 3 thoáng, vị trí trung tâm Ba Đình, ngay mặt phố Nguyễn Chí Thanh cạnh hồ Ngọc Khánh. Tiện ích bậc nhất: gần Lotte Center, Vinhomes Metropolis, khách sạn Deawoo, siêu thị, nhà hàng, dịch vụ đầy đủ. Giáo dục: gần các trường uy tín như THCS Giảng Võ, TH Kim Đồng, ĐH Ngoại thương, ĐH Giao thông, nhiều tuyến bus và metro, di chuyển thuận tiện. Không gian sống: view hồ mát lành, phong thủy tốt, cực thoáng sáng. Tiềm năng: giữ giá, phù hợp để ở hoặc đầu tư. Thiết kế: 3 ngủ 1 khách 1 bếp 2 WC. Sổ đỏ riêng, cất két, sẵn giao dịch ngay. Ms. Phương 0936150752

Xem thêm

Liên hệ:

093 615 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,29 tỷ

3 PN
75 m²
70,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TP

Trần Thu Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 50/75m2, 3 thoáng, trung tâm Ba Đình, ngay mặt phố Nguyễn Chí Thanh cạnh hồ Ngọc Khánh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.