Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 2PN giá 3,75 tỷ, 66,7m2 tại Hoàng Hoa Thám, Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

Ngày đăng: 19/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư Ban Tổ Chức TW Đảng nằm ở ngõ 267 đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 66,7 m2, căn hộ này được thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ và 1 toilet, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. + Diện tích 66,7m2, không gian rộng rãi và thoáng đãng. + 2PN, 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Hướng cửa chính Bắc, ban công Nam, mang đến ánh sáng tự nhiên. + Giá bán 3,75 tỷ VND, giá cả hợp lý cho khu vực. Điểm cộng: Căn hộ không nội thất mang đến cho chủ sở hữu nhiều lựa chọn trong việc trang trí và thiết kế, tạo nên một không gian sống riêng biệt và phong cách. --- Tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện TCI - Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thu Cúc, Bệnh viện Quân y 354, Bệnh viện Phổi Trung ương. Công viên Bách Thảo gần kề là nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Siêu thị Teekiu Mart và Winmart+ chỉ cách đó vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Trường THCS Ba Đình và các trung tâm đào tạo như Aptech Computer Education, UB Academy cũng nằm gần khu vực này. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà: Vũ Hồng 0902065883

Xem thêm

Liên hệ:

090 206 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 1 WC
66.7 m²
56,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Newtatco, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
HV

Hong Vu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 2PN giá 3,75 tỷ, 66,7m2 tại Hoàng Hoa Thám, Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.