Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa căn hộ cao cấp Ba Đình, 68m2, 8 tầng, thang máy, ô tô tránh, 12 căn hộ khép kín, full nội thất, giá 29 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán tòa căn hộ chung cư cao cấp tại trung tâm quận Ba Đình.
Diện tích: 68m2, mặt tiền 6.1m, nhà mới xây 8 tầng có thang máy.
Thiết kế 12 căn hộ khép kín, full nội thất cao cấp, hệ thống phòng cháy chữa cháy đảm bảo.
Vị trí 2 mặt thoáng, phân lô, ô tô tránh đỗ, gần phố Bưởi, tiếp giáp Cầu Giấy, Tây Hồ.
Giá bán: 29 tỷ.
Liên hệ: 0974223485 (Em Ngọc) để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 422 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,1m
Chiều sâu 11,15m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần, Thang máy, Xây mới

Vị trí bản đồ

29 tỷ

68 m²
426,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
8
Địa chỉ
Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
VN

Vũ Văn Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa căn hộ cao cấp Ba Đình, 68m2, 8 tầng, thang máy, ô tô tránh, 12 căn hộ khép kín, full nội thất, giá 29 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.