Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 6,1 tỷ sở hữu ngay 3N2VS tại dự án The Nelson 29 Láng Hạ. Lh: 0869920481

Ngày đăng: 07/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tại sao The Nelson là lựa chọn hàng đầu cho nhà đầu tư? Ở giai đoạn thị trường cần sự tỉnh táo, nhà đầu tư thông minh sẽ không đi tìm mức giá rẻ nhất mà tìm sản phẩm tạo được giá trị thật. Chiết khấu 5,2%. Căn hộ cao cấp trung tâm Ba Đình Giá chỉ từ 135 triệu/m (đã bao gồm VAT & KPBT). The Nelson 29 Láng Hạ: Thiết kế tối ưu với. 3PN (106m2). Bàn giao Quý IV/2025, sẵn sàng cho thuê ngay. Ưu đãi hấp dẫn: Chiết khấu lên đến 5,2% và hỗ trợ vay với lãi suất ưu đãi. Tại sao The Nelson lại được săn đón? Vị trí đắc địa, hiếm có giữa lòng Ba Đình. Kiến trúc sang trọng, hiện đại, đẳng cấp. Khả năng khai thác cho thuê cực tốt với khách hàng cao cấp luôn sẵn sàng. Liên hệ ngay: 0869920481 để nhận tư vấn và ưu đãi tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

086 992 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

14,95 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
141,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Nelson Private Residences, P. Láng Hạ, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
PT

Phương Tây

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 6,1 tỷ sở hữu ngay 3N2VS tại dự án The Nelson 29 Láng Hạ. Lh: 0869920481 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.