Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 8,2 tỷ, 112m2 tại 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội, bao đẹp hàng hot LH 0877503993

Ngày đăng: 04/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám nằm ở vị trí cực chất, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, Hà Nội. 112m2 với 2PN và 2WC, nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở thôi. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, phong thủy cực tốt. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng. Giá chỉ 8,2 tỷ VND, một deal quá hợp lý cho không gian sống lý tưởng. Căn hộ này có đầy đủ đồ đạc như giường, tủ, bếp, điều hòa, không cần lo lắng nhiều về nội thất. Cuộc sống thoải mái, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên. Gần bệnh viện phổi trung ương, TCI Hospital, siêu thị Teekiu Mart, Winmart + , và công viên Bách Thảo. Cách UB Academy, Aptech, và trường THCS Ba Đình chỉ khoảng 2km. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay Nguyễn Khánh An qua số 0877503993 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

087 750 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

2 PN, 2 WC
112 m²
73,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
KA

Khánh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 8,2 tỷ, 112m2 tại 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, Hà Nội, bao đẹp hàng hot LH 0877503993 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.