Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ penthouse yên phụ ba đình, dt 510m hoàn thiện nội thất cực đẹp- view sông giá 105 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán BT trên cao đẳng cấp nhất quận Ba Đình, với diện tích rộng 510m, thiết kế 2 tầng với nội thất hiện đại từ bể cá coi, ko gian thưởng trà, phòng chiếu phim, tất cả đảm bảo cho một cuộc sống sang trọng. vị trí căn hộ nằm trên phố Yên Phụ kết nối giao thông với Trúc Bạch- đường Thanh Niên- Hồ Tây và ra phố cổ cũng vài bước chân. Nay cần bán gấp nên chỉ tiếp người thiện chí. Liên hệ ngay: 0985370682. A Tiền

Xem thêm

Liên hệ:

098 537 ****

Vị trí bản đồ

105 tỷ

510 m²
205,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Aqua Central, Đ. Yên Phụ, P. Trúc Bạch, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ĐT

ĐINH VĂN TIỀN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ penthouse yên phụ ba đình, dt 510m hoàn thiện nội thất cực đẹp- view sông giá 105 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.