Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 3PN diện tích 177m2 tại 57 Láng Hạ - THÀNH CÔNG TOWER: giá 80 triệu / m2

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 3PN + 3WC tại Thành Công Tower, 57 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội, là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 177m2, căn hộ được thiết kế thông minh, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, giường... đảm bảo đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Pháp lý đầy đủ. Địa điểm xung quanh: - Siêu thị Teekiu Mart, Siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart Vincom Royal City - Công viên Gandhi Hồ Thành Công, Công viên Indira Gandhi - Yuki Center - Japanese School, Trường Cao đẳng Y tế Hà Nội, Trường Đào tạo cán bộ Lê Hồng Phong - Bệnh viện Mắt Sài Gòn Đường Láng, Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2 Giới thiệu thêm về dự án: - Vị trí: 57 Láng Hạ, quận Ba Đình, Hà Nội (gần tuyến phố cao tầng) - Chủ đầu tư: Công ty Xây dựng số 1 Hà Nội - Tiện ích: Khu nhà ở tiêu chuẩn cao kết hợp văn phòng dịch vụ, hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, sân đường nội bộ, cấp điện, cấp thoát nước, chiếu sáng, PCCC, cây xanh - Thiết kế: Tòa nhà 27 tầng (2 tầng hầm), tổng diện tích sàn xây dựng: 43.285m2, gồm 160 căn hộ diện tích 24.800m2. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0342567890 Nguyễn Văn Quận.

Xem thêm

Liên hệ:

034 256 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

14,16 tỷ

3 PN, 3 WC
177 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thành Công Tower 57 Láng Hạ (EuroWindow Building), P. Láng Hạ, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Minh Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 3PN diện tích 177m2 tại 57 Láng Hạ - THÀNH CÔNG TOWER: giá 80 triệu / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.