Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2PN The Nelson 29 Láng Hạ full nội thất - CK đến 5,2% chỉ trong tháng 7 này

Ngày đăng: 27/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Dự án đã hoàn thiện đầy đủ pháp lý theo chuẩn khách sạn 6 sao, thuộc hàng cao cấp bậc nhất Ba Đình với hệ thống tiện ích đẳng cấp: Sảnh lễ tân, Lounge & Cafe, phòng tiệc cá nhân, cửa hàng tiện lợi, bể bơi vô cực, phòng Gym & Sauna, bể Jacuzzi,... Tuy nhiên giá rẻ hơn 20% so với mặt bằng chung. Nằm tại số 9 ngõ 29 Láng Hạ, trung tâm quận Ba Đình. Nằm đủ xa mặt đường Láng Hạ để giữ được sự riêng tư và yên tĩnh nhưng không mất kết nối với hạ tầng giao thông. Có tầm nhìn hướng đến 3 hồ: Hồ Đống Đa, hồ Thành Công và hồ Giảng Võ. Dự án có các loại căn hộ từ 2PN đến 3PN, diện tích 83 - 87,4 - 106,2 m2. Mật độ 8 căn/tầng, 4 thang máy. Bàn giao nhà vào Q4 năm nay, Khách hàng có thể lựa chọn: + Bàn giao full nội thất cao cấp đến từ các thương hiệu uy tín: Sàn gỗ Sồi châu Âu LORD, điều hòa âm trần Daikin, bếp từ Bosch, thiết bị bếp Hafele, thiết bị vệ sinh Kohler,... + Bàn giao thô: Nhận ngay chiết khấu trực tiếp 7 - 8 triệu đồng/m2 vào giá bán căn hộ trước VAT (Chỉ với các căn hộ nằm tại tầng 8 và tầng 17). Đa dạng lựa chọn chính sách thanh toán: + Thanh toán bằng vốn cá nhân: Nhận ngay chiết khấu 5,2% vào giá bán căn hộ trước VAT. + Thanh toán hỗ trợ lãi suất: Được hỗ trợ lãi suất 0% trong vòng 18 tháng cho khoản vay trị giá 50 - 65% giá bán căn hộ. Ngoài ra còn những ưu đãi dành cho các Khách hàng thanh toán sớm như: + Tặng gói nội thất trị giá 200 triệu đồng, chiết khấu trực tiếp vào giá bán căn hộ trước VAT. + Tặng 2 năm phí dịch vụ và voucher sử dụng một số hạng mục tiện ích tại tầng 1 trị giá 5 triệu đồng. --------------------------------------- Để nhận tư vấn chi tiết hơn về sản phẩm, chương trình ưu đãi hoặc đặt lịch tham khảo căn hộ mẫu, Quý Khách hàng vui lòng liên hệ: 0838801976 - em Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

083 880 ****

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

2 PN, 2 WC
87.4 m²
143,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Nelson Private Residences, P. Láng Hạ, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
HM

Hoàng Nhật Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2PN The Nelson 29 Láng Hạ full nội thất - CK đến 5,2% chỉ trong tháng 7 này - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.