Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Ngọc Khánh Plaza 3PN, 161m2, giá siêu hời 5x triệu / m2

Ngày đăng: 29/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Ngọc Khánh Plaza, Phạm Huy Thông, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và không gian sống tiện nghi. Căn hộ có 3PN + 2WC + bếp, hướng cửa chính Tây, ban công hướng Nam, mang đến ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt cho gia chủ. Giá bán chỉ 5x triệu / m2, diện tích 161m2, là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Căn hộ không có nội thất, tạo điều kiện cho chủ nhân tự do thiết kế theo phong cách riêng. Tòa nhà Ngọc Khánh nằm gần nhiều trục đường chính và tuyến đường huyết mạch của Thủ đô như đường Nguyễn Chí Thanh, đường Đê La Thành, đường Kim Mã, đường Đào Tấn, đường Liễu Giai nên cư dân của dự án có thể dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm thủ đô và các trung tâm hành chính, văn hóa, thương mại, dịch vụ trong khu vực: Đài truyền hình Việt Nam VTV: 1 phút. Bệnh viện Nhi Trung ương: 1 phút. Bệnh Viện phụ sản Hà Nội: 2 phút. Công viên Thủ Lệ: 2 phút. Khách sạn Hà Nội Daewoo: 2 phút. Khách sạn Lotte Hà Nội: 2 phút. Hồ Tây: 8 phút. Xung quanh tòa nhà Ngọc Khánh Plaza là hàng loạt các trường đại học lớn như: Trường Đại học Luật Hà Nội, Học viện Phụ nữ Việt Nam, Học viện Thanh Thiếu Niên, Học viện Hành chính Quốc gia, trường Đại học Ngoại Thương. Để biết thêm thông tin chi tiết liên hệ: Hotline: 0327768586

Xem thêm

Liên hệ:

032 776 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

8,86 tỷ

3 PN, 2 WC
161 m²
55,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Ngọc Khánh Plaza, P. Phạm Huy Thông, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
MS

Mr Sự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Ngọc Khánh Plaza 3PN, 161m2, giá siêu hời 5x triệu / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.