Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC D2 Giảng Võ, 29.2 tỷ, 307m2, view đẹp, Q. Ba Đình, Hà Nội. LH trực tiếp 0786459431

Ngày đăng: 29/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chung cư D2 Giảng Võ tọa lạc tại vị trí đắc địa ở mặt phố Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội. - Diện tích rộng rãi 307m2, phù hợp cho gia đình lớn, - Giá bán 29,2 tỷ VNĐ thiện chí thương lượng giao dịch nhanh. - Sổ hồng chính chủ sẵn sàng. - Lô góc thoáng sáng, thông sàn. Hiện trạng nhà thô thoả sức lên ý tưởng thiết kế theo nhu cầu sử dụng và sở thích của gia chủ mang lại không gian sống lý tưởng phù hợp và tiện nghi. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện da liễu Hà Nội, bệnh viện thận Hà Nội, bệnh viện đa khoa Bảo Sơn 2. - Công viên Gandhi Hồ Thành Công, công viên Indira Gandhi là nơi lý tưởng để thư giãn. - Siêu thị Teekiu Mart, siêu thị Sakuko Thái Hà, siêu thị Hapro C13 đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Các trường học như trường cao đẳng y tế Hà Nội, trường tiểu học Cát Linh, trường THPT Đống Đa gần kề. Liên hệ trực tiếp xem nhà và thỏa thuận giao dịch: 0786459431 Đoàn Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

078 645 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

29,2 tỷ

307 m²
95,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư D2 Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ĐH

Đoàn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC D2 Giảng Võ, 29.2 tỷ, 307m2, view đẹp, Q. Ba Đình, Hà Nội. LH trực tiếp 0786459431 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.