Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Hòa Bình Green Bưởi, 376 đường Bưởi, Ba Đình, 105m2, 3PN, nhà rất đẹp, 8.850 tỷ

Ngày đăng: 20/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LH A Hải: 0981 545 136. Bán căn hộ chung cư Hòa Bình Green Bưởi, 376 đường Bưởi, Ba Đình, Hà Nội. Diện tích 105m2, 3 phòng ngủ, 2WC, 1 phòng khách, 1 bếp, căn hộ được trang bị nội thất rất đẹp, vào ở ngay, khách mua chỉ việc xách vali đến ở, view Hồ Tây. Nhà đã sửa đẹp. Giá bán căn hộ 8.850 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 154 ****

Vị trí bản đồ

8,85 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
84,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hòa Bình Green Apartment, Đ. Bưởi, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội

Trần Trọng Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Hòa Bình Green Bưởi, 376 đường Bưởi, Ba Đình, 105m2, 3PN, nhà rất đẹp, 8.850 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.