Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ Biển, có sổ riêng, Sun Costa MT Vương Thừa Vũ, Đà nẵng, CĐT Sun Group, Giá ưu đãi từ 2,x tỷ.

Ngày đăng: 05/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13

GIÁ CĂN HỘ + ƯU ĐÃI BOOKING SỚM
LH: 0905.178.922 Nguyên Minh BĐS Đà Nẵng
Thêm dự án siêu tốt, được nhà đầu tư săn đón

Tên dự án: Sun Costa Residence - Toà tháp đôi Vương Thừa Vũ biển Mỹ Khê.

Vị trí: Trung tâm du lịch Đà Nẵng, cách biển Mỹ Khê 200m

Tầm nhìn: Biển Chùa Linh Ứng, Cầu Thuận Phước Thành phố

Thiết kế cảm hứng: Kiến trúc văn hoá Champa, khối đế giật cấp độc đáo. Nội thất phong cách Wasabi hiện đại và tối ưu không gian sống.

VỊ TRÍ & KẾT NỐI
Gần phố Tây (An Thượng), phố Hàn nơi tập trung đông Người nước ngoài khu vực đường Hồ Nghinh.
Bãi Biển Mân Thái và Mỹ Khê luôn full phòng cho thuê.
Hầm chui vượt sông Hàn kết nối từ Trung tâm hành chính đến Vương Thừa Vũ ra biển.
LH 0905178922 Nguyên Minh để nhận bản quy hoạch TP cũng như các công trình sắp tới tại ĐN.

Kết nối sân bay trung tâm TP bán đảo Sơn Trà
Gần các tuyến đường chiến lược: Ngô Quyền, Vân Đồn, cầu Nguyễn Văn Trỗi

THIẾT KẾ SẢN PHẨM
Tòa A1: 380 căn (78.9% studio)
Tòa A2: 260 căn (30.7% studio, 38.5% 1PN+1, 30.7% 2PN)
Khối đế thương mại dịch vụ: Tầng 1 - 5 (shophouse, spa, gym, TMDV, bể bơi)
Tiện ích: Chuẩn 5 sao Sảnh khách sạn, bể bơi 4 mùa, gym, spa

TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ
Sản phẩm khan hiếm có tích hợp khối đế TMDV tại Đà Nẵng
Giá thuê cao hơn 15 - 20% so với căn hộ thông thường
Khách thuê mục tiêu: Du khách, chuyên gia nước ngoài, người làm việc từ xa
Giá thuê khu vực: Từ 15 - 25 triệu/tháng (1PN)

CƠ HỘI TỪ SỰ PHÁT TRIỂN ĐÀ NẴNG
Thành phố sáp nhập với Quảng Nam, quy mô dân số 3 triệu
Định hướng thành Trung tâm tài chính quốc tế
Đầu tư quốc tế khủng: Adani Group, NVIDIA, Emirates
Du lịch phục hồi mạnh mẽ, đón hơn 10 triệu lượt khách (2024)

LỘ TRÌNH TRIỂN KHAI
Khai trương căn mẫu: 29/04/2025
Mở bán chính thức: 15/05/2025

GIÁ CĂN HỘ + ƯU ĐÃI BOOKING SỚM
LH: 0905.178.922 Nguyên Minh BĐS Đà Nẵng

Xem thêm

Liên hệ:

090 517 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

1 PN
34 m²
70,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ Biển, có sổ riêng, Sun Costa MT Vương Thừa Vũ, Đà nẵng, CĐT Sun Group, Giá ưu đãi từ 2,x tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.