Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn góc 3 ngủ chung cư Liễu Giai Tower giá tốt.0979343959

Ngày đăng: 05/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em cần bán 2 căn chung cư liễu giai Tower giá tốt:
- Căn 2 ngủ: Diện tích 69m, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, ban công hướng đông, nội thất cơ bản giá bán 95tr/m2.
- Căn 3 ngủ: Căn góc diện tích: 97m, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh ban công đông bắc, nội thất cơ bản. Giá bán: 105tr/m2.
Cả 2 căn đầu có slot ô tô, em cần bán gấp nên sẵn sàng giao dịch ngay.
Liên hệ xem nhà: 0979.343.959(Em Hoàn).

Xem thêm

Liên hệ:

097 934 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,19 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
105 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Liễu Giai Tower, P. Liễu Giai, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
M

Mr.việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn góc 3 ngủ chung cư Liễu Giai Tower giá tốt.0979343959 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.