Tin đăng đã hết hạn.

VIP!! Bán căn hộ 128m2 tòa Platinum Residence Ba Đình. LH: 0967401656 Nam

Ngày đăng: 10/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6

BÁN CHUNG CƯ Platinum Residence
Địa chỉ: số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, Hà Nội
Thiết kế: 128m2
3 phòng ngủ riêng biệt, 2 vệ sinh hiện đại
Cửa hướng Nam mát mẻ, ban công hướng Bắc hút gió
Sổ đỏ đầy đủ, sẳn sàng giao dịch.
Tòa nhà mới xây, chất lượng cao.
Giá: 10.88 tỷ ( có thương lượng ).
LH: 0967401656 Nam

Xem thêm

Liên hệ:

096 740 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

10,88 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Platinum Residences, Đ. Nguyễn Công Hoan, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
MN

Mr. Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết VIP!! Bán căn hộ 128m2 tòa Platinum Residence Ba Đình. LH: 0967401656 Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.