Tin đăng đã hết hạn.

Hot Hot Cần Bán Nhanh Căn Hộ Cao Cấp thuộc dự án The Nelson Private Residences tại quận Ba Đình, HN

Ngày đăng: 23/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11

Địa chỉ: Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, quận Ba Đình, TP Hà Nội
***Mô tả***
Quỹ căn ngoại giao đặc biệt các tầng đẹp view hồ, giá bán hấp dẫn hơn so với thị trường:
- Căn hộ 2PN; 83m2, 87,4 m2 giá bán từ 11 tỷ.
- Căn hộ 3PN: 106m2 giá bán từ 13 tỷ.
- Căn hộ Penhouse ngoại giao.
- Mật độ chỉ 8 căn/sàn 4 thang máy.
- Thiết thế căn hộ thông minh, tất các cả phòng đều có cửa sổ 100% ánh sáng tự nhiên. Sảnh, hành lang, thang máy sang trọng.
- Nội thất nhập khẩu cao cấp đến từ các thương hiệu chấu Âu: Điều hoà âm trần, bếp, nhà vệ sinh, thiết bị liền tường đầy đủ tiêu chuẩn cao.
- Có gói bàn giao thô trừ trực tiếp giá bán 7-8 triệu/m2
-Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ
- Khu dân cư thân thiện an ninh tốt
- Giao thông thuận tiện đi lại dễ dàng
*** Chính sách bán hàng***
- Thanh toán theo tiến độ không vay ngân hàng chiết khấu 2.5%.
-Thanh toán sớm chiết khấu 2.8%
- Hỗ trợ vay lãi suất 0% cho 40% tối đa 12 tháng.
- Tất cả các khách hàng được miễn phí quản lý dịch vụ 24 tháng.
- Quà tặng nội thất 100 triệu đồng trừ thẳng vào giá bán
Tiềm năng lớn: Đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

11 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
126,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thành Công Residence, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot Hot Cần Bán Nhanh Căn Hộ Cao Cấp thuộc dự án The Nelson Private Residences tại quận Ba Đình, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.