Tin đăng đã hết hạn.

Giá thật không ảo, rẻ nhất thị trường. 2N2VS giá 12.55 tỷ tại Metropolis. LH: 082.6465.929

Ngày đăng: 01/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán gấp giá rẻ! CH Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, 12,55 tỷ, 82m2, 2PN, 2WC. LH: 082.6465.929.
+ Diện tích 82m2 với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, ban công rộng.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, giúp tiết kiệm thời gian trang trí.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, hướng ban công Đông Nam, giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Các tiện ích xung quanh:
+ Cách trường tiểu học Cát Linh 1km.
+ Cách siêu thị Teekiu Mart 1,5km.
+ Cách công viên Gandhi Hồ Thành Công 1km.

LH xem nhà miễn phí: 082.6465.929.

Xem thêm

Liên hệ:

082 646 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

12,55 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
153,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Metropolis Liễu Giai, P. Liễu Giai, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
DN

Dương Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá thật không ảo, rẻ nhất thị trường. 2N2VS giá 12.55 tỷ tại Metropolis. LH: 082.6465.929 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.