Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư conac vũng tàu 2pn 1wc 52m2 có nội thất giá 1.890tỷ.lh 0902674254 ms.thảo

Ngày đăng: 29/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư CONAC - TOWER 334 Nguyễn An Ninh, Phường 7, Vũng Tàu
- Diện 52m2, căn góc mát mẻ, yên tĩnh.
- Bao gồm: 2 Phòng ngủ, 1WC, phòng khách, bếp; có ban công, nhà sạch sẽ, thoáng mát, khu dân cư an ninh, nội thất dính tường
- Nhà đã có sổ riêng
- Giá 1tỷ890 (Thương lượng)
Lh: 0902674254 Ms.Thảo

Xem thêm

Liên hệ:

090 267 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
36,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư conac vũng tàu 2pn 1wc 52m2 có nội thất giá 1.890tỷ.lh 0902674254 ms.thảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.