Tin đăng đã hết hạn.

(Duy nhất) Căn hộ VIP 176.2m2 sở hữu thang máy riêng vào tận cửa, vào tiền ban đầu chỉ 480 triệu

Ngày đăng: 25/03/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Duy nhất tại Hà Nội, chỉ 28 căn độc bản sở hữu thang máy riêng vào tận cửa (Hiện tại còn 15 căn).

- Căn hộ ngay góc ngã tư, tầm nhìn panorama 180 độ toàn thành phố.
- Bàn giao không gian sáng tạo, chủ nhà có thể thiết kế tùy ý theo phong cách gia chủ.
- Tặng ngay 500 triệu khi đặt cọc thành công.
- Chiết khấu ngay 7 - 9.5% tùy theo từng loại hình thanh toán.
- Miễn lãi và ân hạn gốc đến khi nhận nhà.

Liên hệ xem nhà: 0936302889.

- Hệ thống tiện ích All In One đẳng cấp: Bể bơi tiêu chuẩn 5 sao, rạp chiếu phim, lớp dạy trẻ, gym, spa, hệ thống shophouse...

- Hành lang rộng 2,3-2,8m được đánh giá rộng rãi nhất khu vực.

- Thời gian cất nóc dự kiến: Quý 1/2025.
- Thời gian bàn giao dự kiến: Quý 2/2026.

- Chính sách bán hàng hấp dẫn dành cho các khách hàng đầu tiên của năm mới:
+ Giá dự kiến từ nhỉnh 50 triệu/m - Chung cư giá tốt nhất Hà Nội.
+ Ưu đãi chiết khấu 1% Booking sớm.
+ Ngân hàng hỗ trợ lãi suất 0% trong 12 tháng/đến khi nhận nhà.
+ Vay tối đa 70% giá trị căn hộ.
+ Tiến độ thanh toán chuẩn linh hoạt thành 7 đợt.
- Pháp lý sở hữu lâu dài.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện Nội Tiết Trung Ương, bệnh viện Thăng Long, bệnh viện đa khoa huyện Thanh Trì.
- Siêu thị Vinmart + 38BT1 Pháp Vân.
- Công viên Tuổi Thơ cho những buổi chiều thư giãn.
- Trường THCS Tứ Hiệp, trường tiểu học Tứ Hiệp, trường mầm non Hoa Hướng Dương (cơ sở Tứ Hiệp) phục vụ nhu cầu giáo dục.

Liên hệ xem nhà: 0936302889.

Xem thêm

Liên hệ:

093 630 ****

Vị trí bản đồ

9,63 tỷ

4 PN, 3 WC
176.2 m²
54,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Duy nhất) Căn hộ VIP 176.2m2 sở hữu thang máy riêng vào tận cửa, vào tiền ban đầu chỉ 480 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.