Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán nhà tập thể Thành Công: 85m2, 2PN, full nội thất giá 3.66 tỷ
Ngày đăng: 12/12/2024
5
Trung bình
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chuyển nhà nên cần bán nhà tập thể Thành Công, P Thành Công, Q Ba Đình. + DT sổ đỏ lớn 39m², diện tích sử dụng 85m², 2PN, 2VS, PK, bếp, ban công rộng. + Nội thất đầy đủ mới xịn sò để lại mới như ảnh thực tế bên dưới. + Xụng quanh nhiều tiện ích, sát chợ, trường tiểu học Thành Công, hồ Thành Công cách 30m. + Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay giá 3.66 tỷ 0989 432 ***
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
098 943 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích
Vị trí bản đồ
3,66 tỷ
2 PN, 2 WC
85 m²
43,06 triệu/m²
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Bán nhà tập thể Thành Công: 85m2, 2PN, full nội thất giá 3.66 tỷ
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.