Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Ba Đình, 109m2, 2 ngủ, căn góc, chung cư cán bộ cấp cao - 8.7 tỷ. LH: 0904 154 ***

Ngày đăng: 28/09/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Căn hộ chung cư hiếm tại phố Yên Ninh, Ba Đình Giá chỉ 8.7 tỷ!

Vị trí đắc địa, trung tâm Ba Đình:
- Căn hộ tọa lạc tại phố Yên Ninh, gần các tuyến phố nổi tiếng như Cửa Bắc, Phan Đình Phùng, và Quán Thánh.
- Trong bán kính 3km, bạn dễ dàng di chuyển đến các địa điểm nổi tiếng như:
- Hoàng Thành Thăng Long Di sản văn hóa thế giới.
- Cửa Bắc Một trong những cửa thành nổi tiếng còn sót lại của thành cổ Hà Nội.
- Lăng Bác và Quảng trường Ba Đình Biểu tượng của Hà Nội.
- Hồ Tây Không gian lý tưởng cho hoạt động giải trí ngoài trời.
- Phố cổ Hà Nội và Hồ Hoàn Kiếm Khu vực trung tâm với nhiều hoạt động văn hóa và giải trí.
- Bệnh viện Hồng Ngọc, Bệnh viện Quân Y 354 Đảm bảo tiện ích y tế ngay gần nhà.
- Trường tiểu học Nguyễn Tri Phương, THPT Phan Đình Phùng Các trường học danh tiếng trong khu vực.

Thông tin căn hộ:
- Diện tích: 109m², căn góc, 3 mặt thoáng.
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách rộng, ban công và sân phơi tiện lợi. Tòa chung cư 12 tầng, thiết kế dành cho cán bộ cấp cao, thang máy rộng rãi, mỗi tầng chỉ có 2 căn hộ.

Chi phí dịch vụ:
- Phí chung cư: 100k/tháng.
- Gửi ô tô: 1.8 triệu/tháng.

Ưu điểm: Không gian sống rộng rãi, thoáng mát, an ninh tuyệt đối, phù hợp cho gia đình yêu thích sự tiện nghi, thoải mái và dễ dàng di chuyển.

Liên hệ ngay: Ms Bình 0904 154 *** để xem nhà và trải nghiệm không gian sống đẳng cấp này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 415 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

2 PN, 2 WC
109 m²
79,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
12
Địa chỉ
Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
QL

Quỳnh Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Ba Đình, 109m2, 2 ngủ, căn góc, chung cư cán bộ cấp cao - 8.7 tỷ. LH: 0904 154 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.