Tin đăng đã hết hạn.

Không gian sống đẳng cấp cho gia đình - Căn 3PN hướng Tây Bắc, view đường Trang Quan, giá từ 3.1 tỷ

Ngày đăng: 27/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

An Zen Residence giới thiệu căn hộ 3 Phòng ngủ lý tưởng cho các gia đình cần không gian rộng rãi và tầm nhìn đẹp. Tòa T1 có căn hộ T1.11.05 (tầng 11) là lựa chọn hoàn hảo. Loại căn: 3 phòng ngủ, diện tích thông thủy khoảng 77.24m². Hướng & tầm nhìn: Ban công hướng Tây Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên, lý tưởng để tận hưởng buổi chiều thư thái. Căn hộ có view trực diện ra đường Trang Quan, mang lại cảm giác mở rộng và tầm nhìn khoáng đạt. Giá bán: Chỉ từ 3.135.305.472 VNĐ (đã bao gồm VAT và KPBT), đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn hộ 3PN đẳng cấp. Ưu đãi: Liên hệ ngay để không bỏ lỡ căn 3PN hướng Tây Bắc view đẹp, cùng các chính sách ưu đãi tài chính tốt nhất từ chủ đầu tư! 0857535222

Xem thêm

Liên hệ:

085 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,14 tỷ

3 PN, 2 WC
77.24 m²
40,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Chùa Nghèo, X. An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
MX

Mr Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không gian sống đẳng cấp cho gia đình - Căn 3PN hướng Tây Bắc, view đường Trang Quan, giá từ 3.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.