Tin đăng đã hết hạn.

Tổ ấm 3PN mát mẻ, view nội khu xanh mát tại An Zen Residence - Giá tốt từ 3.1 tỷ!

Ngày đăng: 20/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

An Zen Residence là nơi bạn kiến tạo cuộc sống an lành cho gia đình đa thế hệ. Các căn hộ 3PN hướng Đông Nam view nội khu là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự yên tĩnh và mát mẻ. Loại căn: 3 Phòng ngủ, diện tích thông thủy khoảng 78.05m² - 78.3m². Vị trí: Đa dạng các tầng tại Tòa T1 như tầng 8, 11 (Các mã căn: T1.08.06, T1.11.06). Hướng & Tầm nhìn: Ban công hướng Đông Nam, tránh nắng gắt buổi chiều, đón gió mát và ánh sáng dịu vào buổi sáng. Tầm nhìn nội khu giúp bạn quan sát không gian xanh và tiện ích của dự án, mang lại cảm giác thư thái và an toàn. Giá bán: Chỉ từ 3.135.670.263 VNĐ (đã bao gồm VAT và KPBT). Ưu đãi: Nhanh tay sở hữu căn 3PN hướng Đông Nam với không gian rộng rãi, tiện nghi và tận hưởng chính sách ưu đãi tài chính hấp dẫn! 0857535222

Xem thêm

Liên hệ:

085 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

78 m²
39,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Chùa Nghèo, X. An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
MX

Mr Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổ ấm 3PN mát mẻ, view nội khu xanh mát tại An Zen Residence - Giá tốt từ 3.1 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.