Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ An Zen Residences An Đồng - Liên hệ: 0933723335

Ngày đăng: 09/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Hải Phòng đang bước vào giai đoạn phát triển mới, song song với đó, nhu cầu nhà ở trở thành vấn đề cấp thiết, đòi hỏi những dự án vừa túi tiền, đáp ứng đúng nhu cầu an cư thực sự. ---------- THÔNG TIN DỰ ÁN AN ZEN RESIDENCE Vị trí: Khu đô thị PG An Đồng, đường Trang Quan, phường An Đồng, quận An Dương, TP. Hải Phòng Chủ đầu tư : Công ty TNHH Phát triển căn hộ Nam Long (Nam Long ADC) Tổng thầu thi công : Nam Khang Tổng diện tích: 14.972m2 Quy mô : 3 tòa tháp cao 18 tầng Tầng 1-2 : Sảnh căn hộ, căn hộ Shophouse duplex, nhà trẻ, bãi đậu xe trong nhà Tầng 3-18 : Căn hộ Nhà tiện ích clubhouse 2 tầng rộng 600m2 Tổng số sản phẩm: 887 căn CH 1PN : 48,42m2 - 50,43m2 CH 2PN : 60,70m2 - 71,26m2 CH 3PN : 77m2 - 78,35m2 Số lượng thang máy : 5 thang/Tòa Sân vườn cảnh quan : 3200,4m2 Dự kiến bàn giao : 08/2026 ----------- Liên hệ: 0933723335 - em Phong

Xem thêm

Liên hệ:

093 372 ****

Vị trí bản đồ

2,28 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
35,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Chùa Nghèo, X. An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
CP

Cao Chu Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ An Zen Residences An Đồng - Liên hệ: 0933723335 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.