Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN 2WC chung cư An Zen Residence, 2.094 tỷ, 60.7m2 thanh toán 10%: 205 triệu kí HĐMB

Ngày đăng: 10/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: - Diện tích: 60.7m2 thiết kế 2pN 2WC - Ban công Tây Bắc, cửa Đông Nam - View thoáng đường Trang Quan - Giá bán: 2.094 tỷ (bao gồm cả VAT + KPBT) - Thanh toán 10% kí HĐMB: 205 triệu (lựa chọn phương thức thanh toán linh hoạt) - Ngân hàng hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn gốc 12 tháng kể từ khi giải ngân Liên hệ Tiến Dũng để được tư vấn miễn phí qua số 0399981703

Xem thêm

Liên hệ:

039 998 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,09 tỷ

2 PN, 2 WC
60.7 m²
34,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Chùa Nghèo, X. An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
LD

Lê Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN 2WC chung cư An Zen Residence, 2.094 tỷ, 60.7m2 thanh toán 10%: 205 triệu kí HĐMB - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.