Tin đăng đã hết hạn.

CĂN HỘ 50M2 thiết kế 2 ngủ 1WC Gía 1,7 tỷ TẦNG TRUNG .Hỗ trợ vay vốn ls 0% Liên hệ em : 0969605983

Ngày đăng: 17/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- CĂN HỘ 50M2 thiết kế 2 ngủ 1WC Gía 1,7 tỷ TẦNG TRUNG - VỐN ban đầu 170 triệu - Ngân hàng hỗ trợ vay vốn 70% có ân hạn gốc và hỗ trợ lãi suất 0% - Bàn giao thang 8/2026 - Hotline : 0969605983 e Đảng

Xem thêm

Liên hệ:

096 960 ****

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 1 WC
48.2 m²
35,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Chùa Nghèo, X. An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
NL

Nguyễn Thăng Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CĂN HỘ 50M2 thiết kế 2 ngủ 1WC Gía 1,7 tỷ TẦNG TRUNG .Hỗ trợ vay vốn ls 0% Liên hệ em : 0969605983 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.