Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 ngủ 2 VS dành cho gia đình thích cuộc sống độc lập, thoải mái và tận hưởng không gian xanh

Ngày đăng: 07/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Khu nhà ở nằm trong trung tâm, kết nối đường Vành Đai 2. Tiện ích đồng bộ. Gần chợ, trường, bệnh viện. Khu dân cư đông đúc đang hiện hữu, khu vực dân trí cao. An toàn và văn minh, không gian xanh ngay tại dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

090 759 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

2 PN, 2 WC
62.72 m²
33,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Chùa Nghèo, X. An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
LH

Lê Thị Thu Hằng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 ngủ 2 VS dành cho gia đình thích cuộc sống độc lập, thoải mái và tận hưởng không gian xanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.