Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội mua nhà giá rẻ tại Hải Phòng

Ngày đăng: 26/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐỪNG BỎ LỠ NẾU BẠN MUỐN SỞ HỮU CHUNG CƯ TẠI HẢI PHÒNG!!!
Vay 70% với lãi suất cố định chỉ 0,5%/tháng = #Thanh_Toán từ 2,x triệu/ tháng, #rẻ_hơn_đi_thuê, #nhà_ở_chính_chủ.
Chung cư: Evergreen - Tràng Duệ - Hải Phòng
Đối diện là LG, khu công nghiệp lớn Tràng Duệ
GIÁ BÁN CHỈ TỪ 4XXTR/CĂN
Khai thác dòng tiền cho thuê ổn định từ 4-10tr/tháng
Đa dạng dòng sản phẩm: 1 ngủ, 1 ngủ +, 2 ngủ
Cơ hội chỉ có 1 lần trong đời mua được nơi an cư
Lh: 0946.654.946 để được hỗ trợ tư vấn chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

094 665 ****

Vị trí bản đồ

461,48 triệu

1 PN, 1 WC
26.37 m²
17,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Evergreen Tràng Duệ, Đ. Quốc Lộ 10, X. Lê Lợi, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
LN

Lương Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội mua nhà giá rẻ tại Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.