Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ở xã hội như chung cư cao cấp giá chỉ từ 282 triệu

Ngày đăng: 17/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

CHỈ 2,7tr / Tháng CĂN HỘ 2PN FULL TIỆN ÍCH, VIEW KCN TRÀNG DUỆ!
Bạn không nhìn nhầm đâu!

Chỉ từ 282 triệu, bạn đã có thể sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, nội khu chuẩn thương mại, tọa lạc ngay trung tâm công nghiệp phát triển nhất Hải Phòng!

Evergreen Tràng Duệ dự án nhà ở xã hội được nhà nước hỗ trợ giá, nằm tại xã Lê Lợi, An Dương.
Gần ngay KCN Tràng Duệ LG Electronics An Dương Nomura

Chợ Tràng Duệ, UBND xã, trường học, bệnh viện, siêu thị chỉ trong bán kính 2km

10 phút là tới trung tâm TP Hải Phòng kết nối cực nhanh

***Tiện ích nội khu đồng bộ:
16 công viên cây xanh, bể bơi, trung tâm thương mại
Trường học liên cấp, khu vui chơi, thể thao, bãi xe hầm
An ninh 3 lớp chuẩn sống hiện đại

***Chính sách tài chính siêu nhẹ:
Giá từ 17,4 triệu/m² căn 54m² từ 282 942 triệu
Vay ngân hàng 70%, thời hạn 25 năm
Lãi suất chỉ 6.1%
Trả góp chỉ từ 2.7 triệu/tháng đóng trước 30% nhận nhà

Pháp lý chuẩn chỉnh:
Sổ hồng từng căn sở hữu vĩnh viễn
Cơ hội đầu tư bền vững:
Cho thuê dễ dàng từ 610 triệu/tháng
Gọi ngay Tuấn Hùng 0984866789 để giữ suất đẹp hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

098 486 ****

Vị trí bản đồ

941,22 triệu

2 PN, 1 WC
54 m²
17,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Evergreen Tràng Duệ, Đ. Quốc Lộ 10, X. Lê Lợi, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
TH

Trương Tuấn Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ở xã hội như chung cư cao cấp giá chỉ từ 282 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.