Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Evergreen Tràng Duệ chỉ 460tr, hồ sơ nhanh chóng hỗ trợ tối đa

Ngày đăng: 02/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Evergreen Tràng Duệ, Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng, diện tích 26,3m2, giá 17,449 triệu/m2.

- Nội thất cơ bản, phù hợp với nhu cầu sử dụng ngay.
- Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho khách hàng.

Căn hộ nằm trong khu vực yên tĩnh, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ Nguyễn Thị Lộc qua số điện thoại 0974745583 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 474 ****

Vị trí bản đồ

458,94 triệu

26.3 m²
17,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Evergreen Tràng Duệ, Đ. Quốc Lộ 10, X. Lê Lợi, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
NL

Nguyễn Thị Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Evergreen Tràng Duệ chỉ 460tr, hồ sơ nhanh chóng hỗ trợ tối đa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.