Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN ở chung cư PG Aura An Đồng, quận An Dương giá 1.079 tỷ/căn. LH: 0358316429

Ngày đăng: 07/03/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2PN ở chung cư PG Aura An Đồng, quận An Dương giá 1 tỷ/căn. LH: 0358316429.
- Địa chỉ: Khu đô thị PG, phường An Đồng, quận An Dương, TP. HP.
- Căn hộ thiết kế hiện đại: 2PN, phòng khách + bếp, WC, 2 ban công.
- DT: 57m2.
- Chung cư nằm trong khu dân cư văn minh, hiện đại.
- Tiện ích: Nhà để xe trên tầng 1&2 không bao giờ lo lụt, sân vườn cảnh quan, nhà trẻ, sảnh căn hộ, phòng sinh hoạt cộng đồng, đường dạo bộ, vườn hoa,... Tiện ích ngoại khu hiện hữu như.
- Giá bán: 1,079 tỷ.
- Ngân hàng hỗ trợ lên đến 70% GTCH, lãi suất ưu đãi 6,5%/năm.
Liên hệ xem nhà và tư vấn: 0358316429 (Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

035 831 ****

Vị trí bản đồ

1,08 tỷ

2 PN, 1 WC
57 m²
18,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị PG An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
PG

Phạm Thu Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN ở chung cư PG Aura An Đồng, quận An Dương giá 1.079 tỷ/căn. LH: 0358316429 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.