Tin đăng đã hết hạn.

Mua nhà ở ngay tại EverGreen Tràng Duệ, chỉ 140 triệu, NH cho vay 70% LS 6.5%, cho thuê 4Tr/tháng

Ngày đăng: 16/01/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Mua nhà ở ngay tại EverGreen Tràng Duệ, khai thác cho thuê 4 triệu/tháng.
Nguồn cung hơn 120.000 lao động tại KCN Tràng Duệ 1 - 2 - 3 ngay cổng dự án.
Căn Studio 26m chỉ với 460 triệu siêu hấp dẫn.
Nhận nhà cuối 2025, thanh toán trước 30% (chỉ 140 Triệu).
Vay ngân hàng gốc lãi hàng tháng 2.8 Triệu/tháng (Rẻ hơn đi thuê nhà) tại sao không mua Evergreen Tràng Duệ ngay?
LH: 0911.05.6336 tư vấn căn hộ.
--------------------
Sở hữu EverGreen Tràng Duệ cần gì?
Không có nhà tại Hải Phòng.
Chứng minh đối tượng phù hợp.
Không cần tạm trú tại Hải Phòng.
Hỗ trợ hồ sơ: 0911.05.6336.
--------------------
- EverGreen Tràng Duệ dự án NXH có tầng hầm để xe đầu tiên tại Hải Phòng.
- Tầng 1 - 2 làm Kiot thương mại, khu dịch vụ tiện ích như nhà trẻ, trường học và nhà thuốc, cửa hàng tiện lợi, phòng sinh hoạt chung cho cư dân.
- Dự án nằm trong khu đô thị hiện đại Seoul Ecohome Tràng duệ - An Dương - Tp Hải Phòng v.
- Tiếp giáp trục đường Quốc Lộ 10, đại lộ vành đai World Bank, nhìn ra sông Lạch Tray.
----------------------------
Dự án gồm 10 tòa căn hộ cao 15 tầng.
- *Giai đoạn 2 -.
+ Tòa CT2: Đang mở bán.
+ Tòa CT7 & CT8: Đang chuẩn bị ra hàng.
- *Giai đoạn 1 -.
+ Tòa CT1 đã bàn giao.
+ Tòa CT5 & CT6: Đang sơn ngoài Q1/26 bàn giao.

Liên hệ tư vấn hồ sơ về dự án và thủ tục đặt mua:

Hotline: 0911.05.6336 (Call/Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

091 105 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

462,8 triệu

1 PN, 1 WC
26 m²
17,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Evergreen Tràng Duệ, Đ. Quốc Lộ 10, X. Lê Lợi, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
MT

Ms Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua nhà ở ngay tại EverGreen Tràng Duệ, chỉ 140 triệu, NH cho vay 70% LS 6.5%, cho thuê 4Tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.