Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề, shophouse Yên Phong Gateway giá chỉ từ 35tr/m2. DT 75m2-85m2-115m2.

Ngày đăng: 29/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hot! Chính thức nhận đặt cọc, booking dự án Yên Phong Gateway ngay hôm nay! Tổng quan dự án Yên Phong Gateway. - CĐT dự án: Công ty TNHH REQ - Vị trí: Đông Yên, Yên Phong, Bắc Ninh. - Tổng diện tích đất: 11ha. - Tổng số sản phẩm: 82 lô shophouse -466 lô liền kề. - Giá bán: Chỉ từ 35tr/m2. - Hiện trạng: Đã xong hạ tầng. - Pháp lý: Đã có sổ. Tiềm năng Yên Phong Gateway. Dự án của Yên Phong Gateway tại Đông Yên, Yên Phong, Bắc Ninh đang được đánh giá là một trong những điểm sáng tiềm năng trên bản đồ bất động sản khu vực. Trước hết, lợi thế lớn nhất của dự án chính là vị trí. Đông Yên nằm ngay trung tâm vùng công nghiệp Yên Phong nơi tập trung nhiều tập đoàn lớn như Samsung, Hanwha, Goertek Điều này đồng nghĩa với nhu cầu nhà ở, dịch vụ thương mại và các tiện ích xã hội ngày càng tăng cao, mở ra dư địa phát triển bền vững cho các dự án mới. Thứ hai, REQ hướng đến phát triển dự án với tầm nhìn hiện đại, kết hợp hài hòa giữa không gian sống, làm việc và nghỉ dưỡng. Trong bối cảnh Bắc Ninh đang từng bước trở thành thành phố trực thuộc Trung ương, các khu đô thị mới tại Đông Yên sẽ không chỉ phục vụ chuyên gia và công nhân kỹ thuật cao mà còn đáp ứng nhu cầu an cư của cư dân địa phương. Bên cạnh đó, hạ tầng khu vực đang được Nhà nước đầu tư mạnh mẽ. Các tuyến đường huyết mạch như Quốc lộ 18, cao tốc Nội Bài Hạ Long và đường vành đai 4 giúp Đông Yên kết nối thuận lợi với Hà Nội, Bắc Giang, Quảng Ninh. Đây là yếu tố gia tăng giá trị bất động sản lâu dài cho Yên Phong Gateway. Có thể nói, tiềm năng Yên Phong Gateway tại Đông Yên không chỉ đến từ vị trí chiến lược, mà còn nhờ sự hội tụ của nhu cầu thực tế, xu hướng đô thị hóa và định hướng phát triển bền vững của Bắc Ninh trong tương lai. Liên hệ booking, tư vấn sản phẩm: 0933959191 Website: https://www.yenphonggateway.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

093 395 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,63 tỷ

75 m²
35,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 18, X. Đông Phong, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
T

Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề, shophouse Yên Phong Gateway giá chỉ từ 35tr/m2. DT 75m2-85m2-115m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.