Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vip. Bán Nhà vườn nghỉ dưỡng tại thôn Thanh Minh 1-Diên Lạc-Diên Khánh. 222m2 có 210m2 thổ cư

Ngày đăng: 26/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Hotline 0987086773 Bán Nhà vườn nghỉ dưỡng tại thôn Thanh Minh 1-Diên Lạc-Diên Khánh Diện tích đất: 222m2 có 210m2 thổ cư, bề ngang gần 15m Hướng đông mát mẻ, đường ô tô 4m tận nhà Nhà vườn đầy đủ tiện nghi gồm: sân vườn rộng rãi, 3 phòng ngủ, 1 wc to, phòng khách, bếp, kho chứa đồ... Vị trí trung tâm Diên Lạc, tiện ích xung quanh: gần chợ, trường học, uỷ ban xã, bệnh viện.... Giá bán: 3,3 tỉ thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

098 708 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

222 m²
14,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Lạc Phú, H. Yên Dũng, T. Bắc Giang
TB

Tam Batdongsan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vip. Bán Nhà vườn nghỉ dưỡng tại thôn Thanh Minh 1-Diên Lạc-Diên Khánh. 222m2 có 210m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.